Lọ́pọ̀ ìgbà, àwọn àlẹ̀mọ́ kọfí ni a fi okùn tó tó ìwọ̀n mítà 20 ṣe, èyí tí ó máa ń jẹ́ kí àwọn èròjà inú wọn gba inú wọn kọjá tí ó kéré sí mítà 10 sí 15.
Kí àlẹ̀mọ́ tó lè bá ẹ̀rọ kọfí mu, àlẹ̀mọ́ náà gbọ́dọ̀ jẹ́ ìrísí àti ìwọ̀n pàtó kan. Àwọn àlẹ̀mọ́ tó ní ìrísí kọ́ńìnì #2, #4, àti #6 ló wọ́pọ̀ ní Amẹ́ríkà, àti àwọn àlẹ̀mọ́ tó ní ìrísí agbọ̀n nínú ìwọ̀n ilé tó tóbi tó 8–12 ago àti àwọn ìwọ̀n ilé oúnjẹ tó tóbi jù.
Àwọn ìlànà pàtàkì mìíràn ni agbára, ìbáramu, ìṣiṣẹ́ àti agbára.
Àwọn Àpò Àlẹ̀mọ́ Tíì
Ìwé àlẹ̀mọ́ onígi àdánidá, àwọ̀ funfun.
Àwọn ohun èlò ìfọ́mọ́ tíì tí a lè lò fún fífọ́ tíì ewé tí ó ní ìrísí gíga pẹ̀lú ìrọ̀rùn àwọn àpò àlẹ̀mọ́ tíì.
Apẹrẹ Pipe
Okùn ìfàmọ́ra kan wà lórí àpò àlò tí a fi ṣe tii, fa okùn náà kí a lè fi sí orí rẹ̀, lẹ́yìn náà ni ewé tii náà kò ní jáde.
Awọn ẹya ara ẹrọ Ọja:
Rọrùn láti kún àti láti sọ nù, lílo lẹ́ẹ̀kan.
Líle omi tó lágbára àti yíyọ kúrò kíákíá, kò sì ní ba adùn tii tí a ti sè jẹ́.
A le fi omi gbígbóná sí i láìsí ìbàjẹ́ tàbí kí a tú àwọn ohun èlò tó lè pa á lára jáde.
Ohun elo jakejado:
A lo o fun tii, kọfi, ewebe, tii olòórùn dídùn, tii ewebe DIY, apo oogun ewebe, apo iwẹ ẹsẹ, ikoko gbigbona, apo obe, apo eedu afẹ́fẹ́ mimọ, apo sachet, ibi ipamọ bọọlu camphor, ibi ipamọ ohun mimu, ati bẹbẹ lọ.
Àpò:
Àwọn àpò àlẹ̀mọ́ tíì 100 pcs; A fi àwọn àlẹ̀mọ́ Great Wall sínú àwọn àpò ike tó mọ́, lẹ́yìn náà a fi sínú àwọn páálí. Àwọn àpò pàtàkì wà tí a bá béèrè fún.
Àkíyèsí:
Àwọn àpò àlẹ̀mọ́ tíì gbọ́dọ̀ wà ní ibi tí ó tutù tí ó sì gbẹ.